| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.12** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ประภัสสร ชโลธร
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีการศึกษาและคอมพิวเตอร์ศึกษา [601810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0120ออนไลน์ | 054 | C | 25 | 25 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. ประยุทธ ไทยธานี
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ประภัสสร ชโลธร
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [601810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 38.5.20 ** | 052 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 เคมี [601810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 38.5.23 | 052 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. ประภัสสร ชโลธร
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [601810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0108ออนไลน์ | 054 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. วิกานดา ชัยรัตน์ ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 28-28-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [601810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0121ออนไลน์ | 054 | C | 21 | 21 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 21-21-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 38.5.23 | 052 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [601810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [601810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.10** |
|
| P9 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.06.09** | 009 | C | 25 | 24 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | รศ.ดร. ประยุทธ ไทยธานี
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 25-24-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [601810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 20 | 19 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 611 หมู่2 , | 20-19-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 26 ส.ค. 2563 เวลา 10:00 - 12:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 พ.ย. 2563 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [601810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|