| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 11.46** | 011 | C | 67 | 53 | 14 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพรรณภิรดา ลิมปิสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-53-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 09:30-12:00 | 11.210 | 011 | C | 18 | 7 | 11 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 8-7-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 11.44** | 011 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 10:20-12:50 | 11.45** | 011 | C | 24 | 15 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-14-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 11.44** | 011 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 11.43** | 011 | C | 43 | 33 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 11.43** | 011 | C | 50 | 43 | 7 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 11.44** | 011 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพรรณภิรดา ลิมปิสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 10:20-12:50 | 11.44** | 011 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 07:50-10:20 | 11.44** | 011 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 07:50-10:20 | 11.43** | 011 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุมิตา บุญแนบ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 10.34 | 010 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 11.43** | 011 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสายฝน (วิทยากร) อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสายฝน (วิทยากร) อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 11.44** | 011 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายณภสินธุ์ พัฒนากุล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P12 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.10.12 | 009 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมชาย สังข์ศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 32.06.06** | 044 | C | 50 | 36 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมชาย สังข์ศรี |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-36-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.106 | 024 | C | 53 | 36 | 17 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมชาย สังข์ศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-36-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.106 | 024 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายณภสินธุ์ พัฒนากุล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.10.12 | 009 | C | 53 | 38 | 15 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมชาย สังข์ศรี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 32.06.06** | 044 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิชญ์พล โถสายคำ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 24.111 | 024 | C | 49 | 37 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิชญ์พล โถสายคำ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.414 | 024 | C | 53 | 39 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมชาย สังข์ศรี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-39-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 24.111 | 024 | C | 49 | 34 | 15 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เสริมศิริ ไชยวงศ์วัฒนะ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 24.111 | 024 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เสริมศิริ ไชยวงศ์วัฒนะ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 11.11** | 011 | C | 49 | 48 | 1 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 49-48-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 11.44** | 011 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 6-1-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|