| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 13:40-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 51 | 46 | 5 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วิกานดา ชัยรัตน์ ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 ฟิสิกส์ [431211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 คณิตศาสตร์ [431810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.03 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [431810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.10.12 ฟิสิกส์ [431211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.12 |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 61 | 20 | 41 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 12-1-11 39-16-23 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 เทคโนโลยีก่อสร้าง [431218741] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 คณิตศาสตร์ [431810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [431810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** เทคโนโลยีก่อสร้าง [431218741] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P3 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.12.09** | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 8-4-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 คณิตศาสตร์ [431810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [431810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.09 |
|
| P4 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 9.10.10 | 009 | C | 56 | 53 | 3 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 4-3-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [481810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาปฐมวัย [481810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 80 | 71 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 63-60-3 17-11-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 ภาษาไทย [431810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาไทย [431810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P6 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.03.06 | 042 | C | 70 | 61 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วิกานดา ชัยรัตน์ ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 11-2-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 ภาษาไทย [431810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.35 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาไทย [431810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 17.26 | 017 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย ดร. วิกานดา ชัยรัตน์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาปฐมวัย [481810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.26 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาปฐมวัย [481810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.03 |
|
| P8 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 68 | 66 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร. ประภัสสร ชโลธร
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 39-36-3 29-29-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 ชีววิทยา [481810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 ชีววิทยา [481810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P9 | | พุธ | 09:30-12:00 | 17.37 | 017 | C | 71 | 70 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 39-39-0 32-31-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** ชีววิทยา [481810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 ชีววิทยา [481810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.12** ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.10** |
|
| P10 | | พุธ | 09:30-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 61 | 59 | 2 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร. ประยุทธ ไทยธานี
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 61-59-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P11 | | พุธ | 09:30-12:00 | 17.38 | 017 | C | 91 | 74 | 17 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 35-34-1 18-2-16 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.125 | 024 | C | 64 | 58 | 6 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , | 43-43-0 21-13-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.07-08** ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P13 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.07.07-08** | 009 | C | 76 | 74 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , | 39-38-1 32-29-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 ศิลปกรรม(ดนตรี) [431810035] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.05.06** |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.06.06** ศิลปกรรม(ดนตรี) [431810035] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P14 | | พุธ | 09:30-12:00 | 17.26 | 017 | C | 60 | 57 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , | 60-57-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P15 | | พุธ | 09:30-12:00 | 17.35 | 017 | C | 60 | 57 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , | 60-57-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 24 ธ.ค. 2556 เวลา 10:00 - 12:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
| | | สอบปลายภาค: | 21 ก.พ. 2557 เวลา 15:00 - 17:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 48 | 26 | 22 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-11-7 20-15-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2557 เวลา 10:00 - 12:00 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [482718267] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [482718267] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 9.13.10** | 009 | C | 35 | 6 | 29 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-3-22 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2557 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [482714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 18.304 | 018 | C | 35 | 8 | 27 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-5-20 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2557 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [482714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 18.304 | 018 | C | 39 | 6 | 33 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วิกานดา ชัยรัตน์ ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2557 เวลา 10:00 - 12:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [482714263] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K5 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 9.13.10** | 009 | C | 56 | 41 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 56-41-15 |
| | | สอบปลายภาค: | 15 มี.ค. 2557 เวลา 10:00 - 12:00 ภาษาไทย [482810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|