| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 10:20-12:00 | 27.04.06** | 029 | C | 100 | 85 | 15 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 17.37 | 017 | C | 92 | 77 | 15 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 42-38-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.12.07-08** | 009 | C | 95 | 77 | 18 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 43-37-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 10:20-12:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 101 | 84 | 17 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 43-40-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 95 | 74 | 21 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-34-8 43-38-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-10:20 | 27.04.06** | 029 | C | 100 | 87 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 43-39-4 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 07:50-09:30 | 31.05.04 | 042 | C | 90 | 78 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-38-3 42-40-2 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-14:30 | 9.13.07-08** | 009 | C | 102 | 87 | 15 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 45-41-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 31.04.04 | 042 | C | 90 | 72 | 18 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-45-4 32-27-5 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 14:30-16:10 | 17.37 | 017 | C | 83 | 69 | 14 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 31-29-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-10:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 102 | 91 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-14:30 | 17.37 | 017 | C | 97 | 84 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศักดิ์ชัย ภู่เจริญ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 45-44-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 10:20-12:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 107 | 91 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-45-3 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 16:10-17:50 | 17.35 | 017 | C | 50 | 24 | 26 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-22-18 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 11:10-12:50 | 18.307 | 018 | C | 45 | 29 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-29-11 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:00 | 31.03.06 | 042 | C | 50 | 28 | 22 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-26-14 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 13:40-15:20 | 31.06.02** | 042 | C | 49 | 33 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-26-13 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 09:30-11:10 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-33-5 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 12:00-13:40 | 31.06.02** | 042 | C | 57 | 37 | 20 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-37-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 17:50-19:30 | 17.35 | 017 | C | 49 | 30 | 19 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-30-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 12:00-13:40 | 9.12.07-08** | 009 | C | 48 | 33 | 15 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-27-11 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|