| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-22-10 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-18:40 | 32.03.06** | 044 | C | 34 | 19 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-19-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 24 | 4 | 20 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-3-11 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-18:40 | 32.03.07** | 044 | C | 29 | 20 | 9 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-13-6 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K5 | | อาทิตย์ | 13:40-18:40 | 32.03.04** | 044 | C | 25 | 14 | 11 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-13-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 31 | 17 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-17-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K7 | | เสาร์ | 07:50-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-23-13 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 12:50-17:50 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 15 | 25 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-15-17 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 13:40-18:40 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 21 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-21-13 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 21 | 19 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-21-14 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | เสาร์ | 12:50-17:50 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-28-7 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|