| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 95 | 78 | 17 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-34-6 32-28-4 13-10-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 83 | 61 | 22 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 13-10-3 30-20-10 23-17-6 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 71 | 55 | 16 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 21-18-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 90 | 72 | 18 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-31-7 38-27-11 14-11-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 90 | 65 | 25 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 41-32-9 39-33-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 11:10-13:40 | 24.125 | 024 | C | 85 | 58 | 27 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 41-22-19 43-36-7 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 70 | 42 | 28 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-17-15 28-22-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.03 | 042 | C | 73 | 41 | 32 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-15-16 32-26-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 27.04.12** | 029 | C | 77 | 56 | 21 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 37-33-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 80 | 63 | 17 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 35-31-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 90 | 71 | 19 | X | | |
| | | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 48-40-8 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 86 | 72 | 14 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-30-7 39-36-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 112 | 97 | 15 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-43-8 51-47-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 9.13.07-08** | 009 | C | 111 | 93 | 18 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 51-45-6 50-44-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 12:00-14:30 | 9.07.05-06** | 009 | C | 105 | 99 | 6 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-37-4 52-47-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 75 | 59 | 16 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-29-4 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 85 | 71 | 14 | X | | |
| | | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-24-1 50-47-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 29.3.3** | 030 | C | 93 | 71 | 22 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-33-9 41-38-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 12:00-14:30 | 31.06.02** | 042 | C | 103 | 90 | 13 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 46-42-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 31.06.06** | 042 | C | 88 | 74 | 14 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 61 | 46 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 25-23-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 85 | 69 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 37-33-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.07.05-06** | 009 | C | 77 | 64 | 13 | X | | |
| | | เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-24-2 41-39-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | พุธ | 10:20-12:50 | 10.21** | 010 | C | 101 | 85 | 16 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 45-43-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | อังคาร | 09:30-12:00 | สันติเวศน์ | 043 | C | 15 | 15 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 15-15-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P25 | | พฤหัสบดี | 11:10-13:40 | 31.04.03 | 042 | C | 78 | 58 | 20 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-21-4 27-25-2 16-10-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 31.05.05 | 042 | C | 39 | 37 | 2 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-27-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P26 | | จันทร์ | 14:30-17:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 66 | 52 | 14 | X | | |
| | | สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-17-2 37-35-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 75 | 46 | 29 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 35-26-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 10.21** | 010 | C | 85 | 76 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 37-36-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 31.05.03 | 042 | C | 78 | 50 | 28 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-22-10 36-28-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 29.3.3** | 030 | C | 79 | 63 | 16 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K5 | | อาทิตย์ | 11:10-13:40 | 31.03.04 | 042 | C | 53 | 27 | 26 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-25-18 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 27.05.08** | 029 | C | 52 | 31 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-31-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | คห.3** | 002 | C | 61 | 23 | 38 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-8-17 26-14-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 31.03.06 | 042 | C | 49 | 20 | 29 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-18-21 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 27.05.09** | 029 | C | 99 | 78 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-39-5 45-36-9 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 27.05.09** | 029 | C | 97 | 78 | 19 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 44-41-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 14:30-17:00 | 31.04.06 | 042 | C | 65 | 40 | 25 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-40-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 82 | 68 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-28-2 42-40-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K29 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.04.06 | 042 | C | 72 | 59 | 13 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-19-0 43-38-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K31 | | เสาร์ | 08:40-11:10 | 31.07.06** | 042 | C | 83 | 68 | 15 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-28-1 44-40-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K36 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.06.06** | 042 | C | 56 | 26 | 30 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-25-21 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K37 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 27.05.08** | 029 | C | 56 | 34 | 22 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-34-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K39 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 31.04.06 | 042 | C | 50 | 18 | 32 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-5-8 27-12-15 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K44 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.03 | 042 | C | 63 | 14 | 49 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 53-11-42 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K46 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 24.111 | 024 | C | 53 | 30 | 23 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-28-15 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K47 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 11.44** | 011 | C | 54 | 33 | 21 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-32-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K50 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 31.07.06** | 042 | C | 74 | 59 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 32-28-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K51 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 67 | 48 | 19 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-26-3 28-22-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K54 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 27.05.09** | 029 | C | 72 | 59 | 13 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 25-23-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K56 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 96 | 84 | 12 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 43-36-7 43-38-5 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K58 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 100 | 83 | 17 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 44-39-5 46-44-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K60 | | เสาร์ | 11:10-13:40 | 9.13.05-06** | 009 | C | 34 | 23 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K62 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 24.104 | 024 | C | 35 | 19 | 16 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-17-11 7-2-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K35 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 52 | 37 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-33-9 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K55 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.03.02 | 042 | C | 54 | 25 | 29 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-23-21 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K61 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.04.03 | 042 | C | 51 | 17 | 34 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-14-27 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K16 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 322 | 003 | C | 47 | 36 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 47-35-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|