| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 90 | 75 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมนูญ วงศ์คำดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-27-7 52-46-6 4-2-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 31.04.04 | 042 | C | 91 | 39 | 52 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , | 33-2-31 33-17-16 25-20-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 31.04.04 | 042 | C | 90 | 52 | 38 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-31-9 40-11-29 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 16:10-18:40 | 9.11.05-06 | 009 | C | 90 | 82 | 8 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพนา นาคราช |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-34-9 39-33-6 18-15-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.04.04 | 042 | C | 91 | 78 | 13 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นายมนูญ วงศ์คำดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 26-22-4 34-28-6 31-28-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.06.06** | 042 | C | 108 | 86 | 22 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-17-4 36-30-6 39-27-12 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 16:10-18:40 | 31.04.02/1 | 042 | C | 113 | 93 | 20 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 26-23-3 50-44-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 84 | 61 | 23 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-26-9 39-26-13 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.04.04 | 042 | C | 91 | 66 | 25 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 25-16-9 33-29-4 33-21-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 115 | 76 | 39 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพนา นาคราช |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-28-23 51-38-13 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 110 | 80 | 30 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมนูญ วงศ์คำดี |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 49-33-16 50-36-14 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 31.04.02/1 | 042 | C | 91 | 75 | 16 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นางปทุมไฉไล สิงหนาท |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 33-26-7 32-27-5 26-22-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.05.02 | 042 | C | 89 | 75 | 14 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปทุมไฉไล สิงหนาท |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-31-9 39-36-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.06.06** | 042 | C | 104 | 93 | 11 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-45-4 45-41-4 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.02/1 | 042 | C | 88 | 79 | 9 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 39-34-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.04 | 042 | C | 85 | 65 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-33-5 37-30-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P17 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.04.03 | 042 | C | 90 | 75 | 15 | X | | |
| | | สถาปัตยกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปทุมไฉไล สิงหนาท |
| | | สำรองให้: | สถาปัตยกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 14-11-3 35-29-6 39-32-7 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.04.02/1 | 042 | C | 90 | 46 | 44 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปทุมไฉไล สิงหนาท |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-34-10 42-9-33 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 100 | 95 | 5 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 42-38-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 91 | 89 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | นายมนูญ วงศ์คำดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 46-46-0 45-43-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 90 | 85 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-36-4 41-39-2 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.04 | 042 | C | 79 | 59 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 34-28-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.04 | 042 | C | 77 | 49 | 28 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 34-17-17 33-29-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-26-7 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 31.06.03** | 042 | C | 44 | 31 | 13 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 34 | 14 | 20 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-10-8 6-4-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.06.02** | 042 | C | 39 | 23 | 16 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-22-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.13.09** | 009 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 49 | 37 | 12 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-31-8 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 37-31-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 31.03.06 | 042 | C | 30 | 25 | 5 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-17-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 40 | 18 | 22 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 15-5-10 15-4-11 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 12.33 | 012 | C | 48 | 35 | 13 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 17-14-3 21-19-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|