| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 46 | 44 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 18.307 | 018 | C | 49 | 46 | 3 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 49-46-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 09:30-12:50 | 18.304 | 018 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 47 | 43 | 4 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 46-43-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 18.304 | 018 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.14.09** | 009 | C | 55 | 55 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-46-4 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 43 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 31.06.03** | 042 | C | 54 | 44 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 18.305 | 018 | C | 49 | 47 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 49-47-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 18.304 | 018 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 48 | 46 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 48-46-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 50 | 49 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 48-47-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 60 | 47 | 13 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-47-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.09 | 009 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:50 | 18.307 | 018 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 18.302 | 018 | C | 61 | 50 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 61 | 50 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 12:00-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 59 | 49 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พุธ | 12:50-16:10 | 18.304 | 018 | C | 54 | 53 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 64 | 50 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-50-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 18.302 | 018 | C | 47 | 32 | 15 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-13-4 20-15-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 18.302 | 018 | C | 49 | 44 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-29-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 18.302 | 018 | C | 41 | 34 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.302 | 018 | C | 57 | 51 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี ชั้นปี 1อาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี ชั้นปี 1 | 24-23-1 18-17-1 10-7-3 53-0-53 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|