| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 12:00-15:20 | ตะโกราย | 028 | C | 39 | 25 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-25-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 13.22** | 013 | C | 29 | 17 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 19-17-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 08:40-12:00 | 13.22** | 013 | C | 34 | 23 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 13.38** | 013 | C | 27 | 16 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 17-16-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 13.37** | 013 | C | 35 | 20 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-20-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 12.34 | 012 | C | 37 | 24 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 13.32** | 013 | C | 28 | 13 | 15 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สุธานันธ์ โพธิ์ชาธาร |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-13-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 12.43 | 012 | C | 31 | 7 | 24 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-7-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 14:30-17:50 | 12.45 | 012 | C | 34 | 26 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 24-20-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 13.36** | 013 | C | 25 | 17 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.จินตนา โต้งสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-8-7 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|