| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 14:30-17:50 | 9.10.12 | 009 | C | 43 | 42 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวพิมพ์รติ พูนพัฒนสกุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 43-42-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 07:50-11:10 | 9.10.10 | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุนันทา สร้อยสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 9.10.11 | 009 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 15:20-18:40 | 9.10.12 | 009 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกานต์ ไชยสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 41 | 32 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.10 | 009 | C | 43 | 40 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 44 | 40 | 4 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 41 | 38 | 3 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 41-38-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-35-3 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.12.09** | 009 | C | 54 | 44 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 20-19-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-25-8 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 9.12.10** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.10.12 | 009 | C | 44 | 44 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวพิมพ์รติ พูนพัฒนสกุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 44-44-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 9.10.12 | 009 | C | 44 | 42 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวพิมพ์รติ พูนพัฒนสกุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 44-42-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 9.10.12 | 009 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุนันทา สร้อยสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 9.11.11 | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.10.12 | 009 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกานต์ ไชยสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 43 | 42 | 1 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 42 | 37 | 5 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พุธ | 12:00-15:20 | 9.10.11 | 009 | C | 43 | 43 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 43-43-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | พุธ | 15:20-18:40 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 ,อาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , | 40-40-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|