| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 07:50-10:20 | 13.32** | 013 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-42-5 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 13.37** | 013 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางนัชยา รยะสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 10:20-12:50 | ห้องเกาหลี | 013 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 44-41-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 13.32** | 013 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิกา ศิลปอนันต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 13.34** | 013 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 10:20-12:50 | 13.33** | 013 | C | 52 | 39 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางนัชยา รยะสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 42-39-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 13.37** | 013 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวัฒน์ อภิสิทธิ์ภิญโญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-41-6 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 07:50-10:20 | 13.33** | 013 | C | 55 | 40 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางนัชยา รยะสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-40-7 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 13.23** | 013 | C | 55 | 40 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวัฒน์ อภิสิทธิ์ภิญโญ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-40-6 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 13.37** | 013 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางนัชยา รยะสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-43-8 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P11 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 13.26 (คี่) | 013 | C | 30 | 18 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวัฒน์ อภิสิทธิ์ภิญโญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-18-10 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.03.02 | 042 | C | 41 | 26 | 15 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุภาวดี มณีเนตร |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-15-5 11-5-6 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|