| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 08:40-11:10 | 32.03.08** | 044 | C | 51 | 43 | 8 | X | | |
| | | พุธ | 12:00-14:30 | 32.03.08** | 044 | C | | | | | | |
| | | อาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ก.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [551215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.06** การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [551215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.06** เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [551318267] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) [551215085] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** ออกแบบนิเทศศิลป์ [551217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.06** ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.06** ภูมิสารสนเทศ [551211052] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [551214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 32.03.06** การจัดการทั่วไป [431214226] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 32.03.06** คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.06** การตลาด [551214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [551215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [551215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** ภาษาไทย [551212013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [551212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.06** การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 6 ห้องสอบ 32.03.06** สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ [551212207] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 32.03.06** การจัดการ [551214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 5 ห้องสอบ 32.03.06** คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 2 ห้องสอบ 32.03.06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 41 | 27 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-26-12 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-27-7 6-3-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คหกรรมศาสตร์ [552211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:20-20:20 | 32.03.07** | 044 | C | 43 | 18 | 25 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-9-7 19-1-18 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [552211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** การเงินและการธนาคาร [552214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K4 | | เสาร์ | 12:50-17:50 | 32.03.08** | 044 | C | 37 | 20 | 17 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-13-8 6-2-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [562211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** เทคโนโลยีสารสนเทศ [552211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-12:50 | 32.03.01** | 044 | C | 61 | 33 | 28 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-30-21 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 22 | 18 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-21-16 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K8 | | เสาร์ | 13:40-18:40 | 32.03.01** | 044 | C | 58 | 40 | 18 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-32-16 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การตลาด [552214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K9 | | เสาร์ | 13:40-18:40 | 32.03.03 | 044 | C | 20 | 13 | 7 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 20-13-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [552214738] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K13 | | อาทิตย์ | 07:50-12:50 | 32.03.01** | 044 | C | 51 | 28 | 23 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-25-16 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ส.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 19 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|