| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.06.05** | 042 | C | 44 | 34 | 10 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 31.06.05** | 042 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ส.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K2 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 43 | 37 | 6 | X | | |
| | | เสาร์ | 12:50-16:10 | ตะโกราย | 028 | C | | | | | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ส.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.05.02 | 042 | C | 48 | 35 | 13 | X | | |
| | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 31.05.02 | 042 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-35-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ส.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.05 |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.04.04 | 042 | C | 32 | 19 | 13 | X | | |
| | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 31.04.04 | 042 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-19-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ส.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [552810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.04.04 | 042 | C | 35 | 24 | 11 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 31.04.04 | 042 | C | | | | | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-24-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ส.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [552810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 31.04.03 | 042 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 14 ส.ค. 2559 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|