| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0105ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 0112ออนไลน์ | 054 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0101ออนไลน์ | 054 | C | 24 | 22 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 24-22-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 0101ออนไลน์ | 054 | C | 22 | 22 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 22-22-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0117ออนไลน์ | 054 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0119ออนไลน์ | 054 | C | 27 | 25 | 2 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-25-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0114ออนไลน์ | 054 | C | 33 | 33 | 0 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-33-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0113ออนไลน์ | 054 | C | 27 | 27 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-27-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 0106ออนไลน์ | 054 | C | 27 | 25 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 27-25-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 0119ออนไลน์ | 054 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 0118ออนไลน์ | 054 | C | 31 | 31 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 31-31-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 0112ออนไลน์ | 054 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 0114ออนไลน์ | 054 | C | 33 | 31 | 2 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่1 , | 33-31-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 0112ออนไลน์ | 054 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 ,อาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 621 หมู่2 , | 28-28-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|