| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:00-12:00 | 9.14.07** | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง นายศศิพงศ์ วงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.14.05** | 009 | C | 25 | 24 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง นายศศิพงศ์ วงศ์ษา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , | 25-24-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [621210012] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 9.14.11** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P4 | | จันทร์ | 16:00-20:00 | 9.14.07** | 009 | C | 29 | 28 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , | 29-28-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [621210017] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P5 | | ไม่มีข้อมูล | 36 | 0 | 36 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P6 | | จันทร์ | 17:00-21:00 | 9.14.12** | 009 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , ทุกชั้นปี อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ นายเอกสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ นายประเสริฐ ราชมณี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , ทุกชั้นปี อุตสาหกรรมศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 16-15-1 10-1-9 14-13-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 อุตสาหกรรมศิลป์ [6212102025] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P7 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 9.14.06** | 009 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ ผศ. ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ ผศ. นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P8 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 9.14.06** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ นายอารยะ มนูญศักดิ์ ผศ. นรินทร์ภัส สุขีสนธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [621210014] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 08:00-12:00 | 9.14.05** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ภัทรฤทัย กันตะกนิษฐ์ ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [621210008] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 13:00-17:00 | 9.14.05** | 009 | C | 26 | 26 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล นายอารยะ มนูญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 25-25-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ [621210029] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 ฟิสิกส์ [621210007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P11 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 9.14.10** | 009 | C | 30 | 30 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 30-30-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P12 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 9.14.08** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นวลรวี กระต่ายทอง นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาไทย [621210013] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P13 | | จันทร์ | 13:00-17:00 | 9.14.12** | 009 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | นายเอกสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P14 | | อังคาร | 13:00-17:00 | 5.4.5** | 005 | C | 23 | 23 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 ,อาจารย์: | นายเอกสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ ผศ.ดร.รัฐศาสตร์ เวียงสมุทร นายวีรยุทธ โพธิ์ศรี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , | 23-23-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [621210183] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P15 | | อังคาร | 08:00-12:00 | 9.14.05** | 009 | C | 30 | 27 | 3 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง นายเอกสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ นายประเสริฐ ราชมณี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 30-27-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P16 | | ศุกร์ | 08:00-12:00 | 9.14.06** | 009 | C | 29 | 29 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง นายเอกสิทธิ์ ศรีสุวรรณ์ นายประเสริฐ ราชมณี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , | 29-29-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [621210003] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P17 | | ศุกร์ | 13:00-17:00 | 9.14.09** | 009 | C | 24 | 22 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา ผศ. ดร.ธวัช ตราชู นางสุธาสินี หาญชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่1 , | 24-22-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 1 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|
| P18 | | ศุกร์ | 17:00-21:00 | 9.14.09** | 009 | C | 24 | 24 | 0 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ธวัช ตราชู ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา นางสุธาสินี หาญชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 661 หมู่2 , | 24-24-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 10 เม.ย. 2567 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [621210023] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 2 หมู่ 2 ห้องสอบ e-TestingOnline5 |
|