| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 44 | 34 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 41 | 28 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-28-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | 17.34 | 017 | C | 45 | 37 | 8 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 9-2-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 16:20-19:40 | 27.04.06** | 029 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 17.34 | 017 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 9.11.12 | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-52-0 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 14.34 | 014 | C | 58 | 53 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 58-53-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 9.12.09** | 009 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-28-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.07.05** | 042 | C | 51 | 36 | 15 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-36-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 13:00-16:20 | 17.35 | 017 | C | 46 | 34 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.05.02 | 042 | C | 61 | 50 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-51-3 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 45 | 42 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 18.305 | 018 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-40-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 17.37 | 017 | C | 60 | 47 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-47-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.09 | 009 | C | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-35-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 15:30-18:50 | 9.12.10** | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พุธ | 13:00-16:20 | 9.14.09** | 009 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 6-2-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | 9.10.11 | 009 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-27-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 11.44** | 011 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-23-9 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 13.36** | 013 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-37-8 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 31.05.04 | 042 | C | 71 | 52 | 19 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 61-49-12 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 31.04.07 | 042 | C | 50 | 33 | 17 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-33-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 31.04.04 | 042 | C | 52 | 45 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-36-6 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.05.02 | 042 | C | 53 | 44 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 43-35-8 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 47 | 37 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 37-29-8 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 13:00-16:20 | 31.04.04 | 042 | C | 57 | 40 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-30-16 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-30-10 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|