| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 9.07.05-06** | 009 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 17.38 | 017 | C | 74 | 60 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรภา นาคสมพงษ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 26-26-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 13:00-16:20 | 9.06.09** | 009 | C | 73 | 64 | 9 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรภา นาคสมพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 30-30-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 14:40-18:00 | 31.04.07 | 042 | C | 57 | 46 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.05.05 | 042 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-42-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.05.02 | 042 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.06.03** | 042 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 68 | 53 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 58-53-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 69 | 57 | 12 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 29-27-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 77 | 63 | 14 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 31-29-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 17.38 | 017 | C | 61 | 50 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรภา นาคสมพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | 31.07.05** | 042 | C | 64 | 55 | 9 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.07.03** | 042 | C | 52 | 42 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.05.04 | 042 | C | 50 | 41 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-40-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 15:30-18:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 60 | 47 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-47-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 9.10.10 | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรภา นาคสมพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 31.06.05** | 042 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 31.06.02** | 042 | C | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-30-10 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:30-18:50 | 31.04.07 | 042 | C | 71 | 50 | 21 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 61-49-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 50 | 34 | 16 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-33-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | คห.3** | 002 | C | 47 | 28 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 37-28-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|