| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 17.26 | 017 | C | 60 | 56 | 4 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-54-3 3-2-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 17.26 | 017 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 13:00-16:20 | 17.37 | 017 | C | 83 | 71 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 35-35-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.05.06** | 042 | C | 69 | 59 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 33-33-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 54 | 40 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 9.06.07-08 | 009 | C | 70 | 59 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 60-58-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.26 | 017 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 17.26 | 017 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 68 | 58 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-58-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 15:30-18:50 | 9.13.07-08** | 009 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-42-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 70 | 60 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 72 | 60 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 36-34-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-42-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 9.09.05-06** | 009 | C | 58 | 43 | 15 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-43-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | สันติเวศน์ | 043 | C | 54 | 45 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 17.26 | 017 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-37-8 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.04.04 | 042 | C | 57 | 41 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-30-16 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 13:00-16:20 | 31.04.05 | 042 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-36-9 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 31.05.02 | 042 | C | 55 | 37 | 18 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 45-35-10 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|