| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 14:40-18:00 | 31.06.02** | 042 | C | 62 | 57 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-52-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | สันติเวศน์ | 043 | C | 65 | 54 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-53-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 58 | 44 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | สันติเวศน์ | 043 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 13:00-16:20 | สันติเวศน์ | 043 | C | 57 | 46 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 13:00-16:20 | ตะโกราย | 028 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 55 | 39 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-37-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 10.35 | 010 | C | 33 | 17 | 16 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-17-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | คห.3** | 002 | C | 57 | 33 | 24 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-30-16 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 16:20-19:40 | 31.04.05 | 042 | C | 55 | 40 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-36-9 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:00-16:20 | 31.05.02 | 042 | C | 55 | 37 | 18 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 45-35-10 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|