| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 17.35 | 017 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ปรีชา คร้ามพักตร์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-41-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 17.38 | 017 | C | 48 | 45 | 3 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวราภรณ์ โตสุรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P3 | | พุธ | 13:00-15:30 | 9.12.09** | 009 | C | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ปรีชา คร้ามพักตร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 4-4-0 36-26-10 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 13:00-15:30 | 17.34 | 017 | C | 45 | 1 | 44 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวราภรณ์ โตสุรัตน์ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 09:30-12:00 | 17.26 | 017 | C | 49 | 34 | 15 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ปรีชา คร้ามพักตร์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-11:10 | 17.37 | 017 | C | 55 | 30 | 25 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวราภรณ์ โตสุรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-25-20 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 16:20-18:50 | 31.05.03 | 042 | C | 70 | 55 | 15 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ปรีชา คร้ามพักตร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 60-54-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 18.305 | 018 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวราภรณ์ โตสุรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P9 | | อังคาร | 15:30-18:00 | 9.13.12** | 009 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-3-7 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:30 | 17.35 | 017 | C | 57 | 52 | 5 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวราภรณ์ โตสุรัตน์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 09:30-12:00 | 17.26 | 017 | C | 53 | 41 | 12 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ปรีชา คร้ามพักตร์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 9.11.10 | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 9.13.09** | 009 | C | 59 | 42 | 17 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชั้นปี 1อาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชั้นปี 1 | 40-30-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 9.13.10** | 009 | C | 52 | 26 | 26 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชั้นปี 1อาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชั้นปี 1 | 42-25-17 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:30-18:00 | 18.305 | 018 | C | 54 | 53 | 1 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 31.07.05** | 042 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 30-20-10 10-9-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|