| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.12.11** | 009 | C | 43 | 34 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย เดชอุดม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-29-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 15:30-18:00 | 9.10.10 | 009 | C | 26 | 23 | 3 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย เดชอุดม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 11-10-1 5-5-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 09:30-12:00 | 14.34 | 014 | C | 41 | 41 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย เดชอุดม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 09:30-12:00 | 14.35 | 014 | C | 38 | 33 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ศิริวดี วิวิธคุณากร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 14.37 | 014 | C | 38 | 27 | 11 | X | | |
| | | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย เดชอุดม |
| | | สำรองให้: | บรรณารักษศาสตร์และสารสนเทศศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-26-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 13:00-15:30 | 9.06.07-08 | 009 | C | 41 | 37 | 4 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ศิริวดี วิวิธคุณากร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.10.10 | 009 | C | 43 | 39 | 4 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ศิริวดี วิวิธคุณากร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 14.34 | 014 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ศิริวดี วิวิธคุณากร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 31.07.03** | 042 | C | 39 | 34 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ศิริวดี วิวิธคุณากร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 29-26-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P10 | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.มงคล เจริญจิตต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 9.11.10 | 009 | C | 53 | 49 | 4 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.มงคล เจริญจิตต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-39-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 15:30-18:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 50 | 27 | 23 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.มงคล เจริญจิตต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-18-22 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P13 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:30 | 14.32 | 014 | C | 56 | 41 | 15 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปิยะนันท์ ทรงสุนทรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , | 56-41-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 15:30-18:00 | 9.11.09 | 009 | C | 56 | 51 | 5 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปิยะนันท์ ทรงสุนทรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , | 56-51-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | คห.3** | 002 | C | 55 | 33 | 22 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปิยะนันท์ ทรงสุนทรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-30-21 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 09:30-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 55 | 33 | 22 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปิยะนันท์ ทรงสุนทรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 54-32-22 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 14.36 | 014 | C | 50 | 49 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวธวัลรัตน์ ชุมพลชัย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.13.10** | 009 | C | 60 | 59 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปิยะนันท์ ทรงสุนทรวัฒน์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 60-58-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พุธ | 13:00-15:30 | 9.12.07-08** | 009 | C | 68 | 65 | 3 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บุญนำ โสภาอุทก |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-58-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 546 | 005 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวธวัลรัตน์ ชุมพลชัย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 13:00-15:30 | 9.11.12 | 009 | C | 55 | 53 | 2 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาววัชโรบล ช่วงชิง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 55-53-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 14.36 | 014 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววัชโรบล ช่วงชิง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-43-5 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | อังคาร | 15:30-18:00 | 14.37 | 014 | C | 54 | 45 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววัชโรบล ช่วงชิง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 08:40-11:10 | 14.36 | 014 | C | 56 | 55 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวธวัลรัตน์ ชุมพลชัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 31.05.06** | 042 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย เดชอุดม |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (วิทยุกระจายเสียงและวิทยุโทรทัศน์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-29-11 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | 50 | 28 | 22 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวธวัลรัตน์ ชุมพลชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-25-15 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:30-18:00 | 9.13.12** | 009 | C | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวธวัลรัตน์ ชุมพลชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-26-14 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 9.13.12** | 009 | C | 42 | 20 | 22 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวธวัลรัตน์ ชุมพลชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-19-13 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K1 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 322 | 003 | C | 46 | 24 | 22 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สถิต จำเริญ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-24-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|