| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 31.04.02/1 | 042 | C | 83 | 75 | 8 | X | | |
| | | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุธีรา เข็มทอง นายสมเกียรติ พิทักษ์พิเศษ นางสาวพรพิศ กงภูธร |
| | | สำรองให้: | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 2-2-0 11-8-3 60-54-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 12.35 | 012 | C | 48 | 42 | 6 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุธีรา เข็มทอง นายสมเกียรติ พิทักษ์พิเศษ ดร.วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 13:00-15:30 | 9.10.09 | 009 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ รศ.สุกัญญา กล่อมจอหอ นายสมเกียรติ พิทักษ์พิเศษ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 15:30-18:00 | 12.25 | 012 | C | 43 | 28 | 15 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สุกัญญา กล่อมจอหอ นายสมเกียรติ พิทักษ์พิเศษ ดร.วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:30 | 12.34 | 012 | C | 53 | 47 | 6 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สิริพร สิริชัยเวชกุล นางสาวพรพิศ กงภูธร ผศ.สุธีรา เข็มทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | ก.3.11 | 007 | C | 40 | 20 | 20 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมนตรี ทาสันเทียะ นายสมเกียรติ พิทักษ์พิเศษ ดร.วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-16-14 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 10.31 | 010 | C | 50 | 22 | 28 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ นายสมเกียรติ พิทักษ์พิเศษ ผศ.สุธีรา เข็มทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-17-23 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 11.43** | 011 | C | 41 | 35 | 6 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุธีรา เข็มทอง ดร.สิริพร สิริชัยเวชกุล ดร.วันธนา ศิลปวิลาวัณย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-20-11 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|