| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.01.02 | 042 | C | 30 | 25 | 5 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นายพิทักษ์ชัย ทางทอง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 10-10-0 20-15-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.01.02 | 042 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริปัญญา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , | 4-4-0 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 31.04.05 | 042 | C | 60 | 51 | 9 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 12-12-0 38-36-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | 31.04.05 | 042 | C | 67 | 62 | 5 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-24-2 31-28-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.04.05 | 042 | C | 49 | 40 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 9-8-1 30-27-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | อเนกประสงค์ 1.1 | 041 | C | 63 | 51 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริปัญญา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 26-26-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 31.01.01 | 042 | C | 43 | 40 | 3 | X | | |
| | | ภูมิสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 6-6-0 29-26-3 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | 31.01.02 | 042 | C | 48 | 44 | 4 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 4-3-1 5-5-0 39-36-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.04.05 | 042 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-22-0 22-21-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 08:40-12:00 | 10.34 | 010 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริปัญญา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การประชาสัมพันธ์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 26-23-3 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.04.05 | 042 | C | 50 | 44 | 6 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-34-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | 31.01.01 | 042 | C | 37 | 37 | 0 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , | 37-37-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.01.02 | 042 | C | 37 | 24 | 13 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 , เศรษฐศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 , เศรษฐศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , | 26-12-14 11-11-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | อเนกประสงค์ 1.1 | 041 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจินตนา ครองระวะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-30-10 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 08:40-12:00 | อเนกประสงค์ 1.1 | 041 | C | 56 | 47 | 9 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจินตนา ครองระวะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | อเนกประสงค์ 1.1 | 041 | C | 41 | 38 | 3 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สราวุธ กุสุมภ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 31.01.02 | 042 | C | 48 | 47 | 1 | X | | |
| | | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.สราวุธ กุสุมภ์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 48-47-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พุธ | 08:40-12:00 | 31.04.05 | 042 | C | 52 | 50 | 2 | X | | |
| | | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 31.01.01 | 042 | C | 44 | 34 | 10 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 32-22-10 12-10-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | อเนกประสงค์ 1.1 | 041 | C | 53 | 45 | 8 | X | | |
| | | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พฤหัสบดี | 16:20-19:40 | 31.04.04 | 042 | C | 57 | 55 | 2 | X | | |
| | | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สราวุธ กุสุมภ์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.01.02 | 042 | C | 33 | 27 | 6 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | นายธัชวัสส์ ตั้งตรงขันติ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 33-27-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | อเนกประสงค์ 1.1 | 041 | C | 51 | 41 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.01.01 | 042 | C | 32 | 26 | 6 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , | 32-26-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | พุธ | 08:40-12:00 | 31.01.02 | 042 | C | 48 | 43 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่5 ,อาจารย์: | นายธัชวัสส์ ตั้งตรงขันติ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่5 , | 48-43-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 13:00-16:20 | อเนกประสงค์ 1.1 | 041 | C | 52 | 47 | 5 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพิทักษ์ชัย ทางทอง |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-37-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 31.01.02 | 042 | C | 39 | 38 | 1 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นายพิทักษ์ชัย ทางทอง |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 39-38-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | อังคาร | 15:30-18:50 | 9.12.09** | 009 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 28-26-2 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.01.01 | 042 | C | 56 | 52 | 4 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การออกกำลังกายและการกีฬา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 56-52-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 31.01.01 | 042 | C | 30 | 29 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 30-29-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | พุธ | 13:00-16:20 | 31.06.03** | 042 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 2-2-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P32 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.01.01 | 042 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวจินตนา ครองระวะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 45-38-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P33 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.01.01 | 042 | C | 60 | 58 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริปัญญา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , | 60-58-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 31.04.05 | 042 | C | 70 | 59 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริปัญญา ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 60-57-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P35 | | อังคาร | 15:30-18:50 | 31.01.02 | 042 | C | 38 | 34 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 38-34-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P36 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.04.05 | 042 | C | 44 | 42 | 2 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 11.44** | 011 | C | 33 | 24 | 9 | X | | |
| | | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ ผศ.ภาคภูมิ พิลึก ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-11-12 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 10.37 | 010 | C | 35 | 21 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-16-9 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 11.44** | 011 | C | 35 | 19 | 16 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-19-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.05.03 | 042 | C | 56 | 31 | 25 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-27-19 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 31.04.02/1 | 042 | C | 33 | 23 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจักรพันธ์ ชุบไธสง นางสาวเสาวลักษณ์ ศิริปัญญา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-17-6 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|