| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | 55 | 36 | 19 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , | 31-21-10 24-15-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | ข้างศาลาพิธีซ้าย | 015 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-24-10 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ส.หน้ายิม | 015 | C | 46 | 39 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-28-8 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | 42 | 26 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กฤษณา จินดาสอน ผศ.ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-17-15 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | ข้างศาลาพิธีซ้าย | 015 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทูรย์ มีกุดเวียน ดร.พลากร มะโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 19-18-1 7-3-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | ข้างศาลาพิธีซ้าย | 015 | C | 52 | 47 | 5 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พลากร มะโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-9-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 08:40-12:00 | ข้างศาลาพิธีซ้าย | 015 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พลากร มะโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-20-1 30-28-2 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 14:40-18:00 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | 51 | 41 | 10 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณา) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณา) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เขมชาติ วิริยาภิรมย์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณา) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณา) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 21-20-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 13:00-16:20 | ข้างศาลาพิธีซ้าย | 015 | C | 55 | 33 | 22 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่4 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เขมชาติ วิริยาภิรมย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่4 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-12-22 18-17-1 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 13:00-16:20 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | 46 | 37 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ผศ.ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ข้างศาลาพิธีซ้าย | 015 | C | 53 | 43 | 10 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เขมชาติ วิริยาภิรมย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | ส.หน้ายิม | 015 | C | 51 | 45 | 6 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เขมชาติ วิริยาภิรมย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 13:00-16:20 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | 47 | 26 | 21 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-22-15 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | 56 | 19 | 37 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | ส.หน้ายิม | 015 | C | 59 | 39 | 20 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , | 26-6-20 33-32-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 08:40-12:00 | ส.หน้ายิม | 015 | C | 44 | 21 | 23 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-11-23 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 9.06.07-08 | 009 | C | 71 | 33 | 38 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ ผศ.ฤทธี เทพไทอำนวย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 20-11-9 25-1-24 15-11-4 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | เสาร์ | 11:10-12:00 | โรงยิม | 015 | C | 65 | 0 | 65 | X | | |
| | | เสาร์ | 13:00-15:30 | โรงยิม | 015 | C | | | | | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เขมชาติ วิริยาภิรมย์ รศ.วุฒิพงษ์ ปรมัตถากร |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | โรงยิม | 015 | C | 53 | 28 | 25 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิคม บุญสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-26-17 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | โรงยิม | 015 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.วุฒิพงษ์ ปรมัตถากร |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 32-23-9 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K5 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | ศาลาพิธี | 015 | C | 45 | 20 | 25 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เขมชาติ วิริยาภิรมย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-20-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 50 | 31 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ดวงใจ ศิริวัฒนาศิลป์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-29-11 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 31.04.02/1 | 042 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กฤษณา จินดาสอน นายมงคล ทะมังกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-37-8 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 72 | 47 | 25 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พลากร มะโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 62-46-16 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | โรงยิม | 015 | C | 62 | 35 | 27 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กฤษณา จินดาสอน |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-30-20 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 31.04.05 | 042 | C | 55 | 38 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมงคล ทะมังกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-34-11 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 31.05.02 | 042 | C | 55 | 38 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ฤทธี เทพไทอำนวย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 45-34-11 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 31.06.04** | 042 | C | 50 | 27 | 23 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมเกียรติ ปานวัชราคม นายนิคม บุญสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-27-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 321 | 003 | C | 39 | 22 | 17 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 512 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 512 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.สมเกียรติ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|