| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 15:30-18:50 | 9.11.11 | 009 | C | 54 | 45 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-44-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.09 | 009 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเพียงออ ฟุ้งเฟื่อง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-51-3 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 64 | 50 | 14 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เสน่ห์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-50-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 54 | 42 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 14:40-18:00 | 9.09.07-08** | 009 | C | 53 | 46 | 7 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุบล สอิ้งทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 17.34 | 017 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุบล สอิ้งทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 9.06.09** | 009 | C | 68 | 55 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 58-53-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 15:30-18:50 | 9.13.09** | 009 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-28-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 17.35 | 017 | C | 46 | 34 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 64 | 52 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 18.307 | 018 | C | 45 | 42 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุบล สอิ้งทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.05.04 | 042 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเพียงออ ฟุ้งเฟื่อง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-40-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 60 | 47 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-47-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 17.35 | 017 | C | 64 | 52 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:50 | 13.31** | 013 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | สันติเวศน์ | 043 | C | 39 | 28 | 11 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-27-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางธิดารัตน์ สมานพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-40-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:00-16:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเพียงออ ฟุ้งเฟื่อง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-31-9 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 31.04.07 | 042 | C | 56 | 31 | 25 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-31-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 47 | 35 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 9.12.10** | 009 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเพียงออ ฟุ้งเฟื่อง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 72 | 47 | 25 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางธิดารัตน์ สมานพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 62-47-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|