| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 13:00-16:20 | 9.09.05-06** | 009 | C | 62 | 53 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-52-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [431810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.10** |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [431810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.11** |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 64 | 51 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-51-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [431810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.12** |
|
| P4 | | อังคาร | 15:30-18:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 66 | 56 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 30-30-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [431810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.26 เคมี [431810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.26 |
|
| P5 | | พุธ | 13:00-16:20 | 18.304 | 018 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [431810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.09** |
|
| P6 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 9.12.10** | 009 | C | 43 | 35 | 8 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [481810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.10** |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 17.37 | 017 | C | 81 | 72 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 35-35-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [481810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 คอมพิวเตอร์ศึกษา [481810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P8 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.09** | 009 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-28-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [431810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:50 | 17.35 | 017 | C | 64 | 50 | 14 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-50-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [431810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.11** |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:50 | 31.06.05** | 042 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [431810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 18 ต.ค. 2555 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [481810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.35 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 9.06.11** | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 3 พ.ย. 2555 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [482810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 2 ห้องสอบ 12.32 การศึกษาปฐมวัย [432810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 1 ห้องสอบ 12.32 คอมพิวเตอร์ศึกษา [492810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 14 หมู่ 1 ห้องสอบ 12.32 ภาษาอังกฤษ [482810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 1 ห้องสอบ 12.32 ภาษาอังกฤษ [482810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 15 หมู่ 3 ห้องสอบ 12.32 |
|