| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 9.13.12** | 009 | C | 47 | 45 | 2 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 31.07.02** | 042 | C | 71 | 66 | 5 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-36-2 23-21-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 14.35 | 014 | C | 55 | 53 | 2 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธวัศชา เดชสุภา |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-23-2 21-21-0 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 31.05.04 | 042 | C | 59 | 49 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกมลลดา รักษาทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P5 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 27.04.13** | 029 | C | 44 | 4 | 40 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุณิสา อินทะชัย |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-1-33 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 49 | 28 | 21 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประพิษ พุทธิชาติ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 10-9-1 29-19-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 11.43** | 011 | C | 40 | 13 | 27 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธวัศชา เดชสุภา |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-12-18 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 27.04.13** | 029 | C | 50 | 20 | 30 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรเมธ สีโท |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-17-23 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 27.05.02** | 029 | C | 45 | 14 | 31 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกมลลดา รักษาทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-13-22 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 27.04.13** | 029 | C | 51 | 18 | 33 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกมลลดา รักษาทรัพย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-18-23 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 31.05.04 | 042 | C | 41 | 19 | 22 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-19-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|