| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 12.32 | 012 | C | 42 | 33 | 9 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 12.33 | 012 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P3 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 14.34 | 014 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 12.33 | 012 | C | 55 | 54 | 1 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 31.05.02 | 042 | C | 38 | 29 | 9 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางธิดารัตน์ สมานพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-27-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 27.04.10 | 029 | C | 57 | 57 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | ไม่มีข้อมูล | 45 | 0 | 45 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์กธณ์ พงษ์ภากรณ์ศิริ |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 12.25 | 012 | C | 65 | 54 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายชญาวิน หนูพงษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-52-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 20.1 | 020 | C | 64 | 43 | 21 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-42-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 524 | 005 | C | 63 | 52 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปานหทัย คเชนทร์ชาติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 15:30-18:00 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 34 | 21 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ธนเศรษฐ ชะวางกลาง |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-32-13 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 45 | 23 | 22 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจีรพรรณ ขจรจิตต์จรัส |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-23-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 27.04.12** | 029 | C | 60 | 46 | 14 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปานหทัย คเชนทร์ชาติ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-45-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | ก.3.11 | 007 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลาวัลย์ ศิริศรีมังกร |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-44-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 9.13.09** | 009 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเปรมกมล สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 326 | 003 | C | 56 | 41 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิริชัย เทียมหัวนอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|