| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 27.05.08** | 029 | C | 85 | 72 | 13 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-16-0 6-6-0 7-7-0 46-41-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 14:40-17:10 | 27.05.08** | 029 | C | 151 | 140 | 11 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 70-68-2 71-70-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.11.07-08 | 009 | C | 62 | 61 | 1 | X | | |
| | | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 26-25-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 53 | 41 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-22-0 21-18-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 98 | 85 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-13-0 75-72-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 121 | 103 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-22-1 70-68-2 3-3-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 120 | 114 | 6 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 58-57-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 120 | 109 | 11 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-55-3 58-53-5 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 94 | 80 | 14 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 09:30-12:00 | 14.36 | 014 | C | 51 | 38 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-26-3 12-12-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 09:30-12:00 | 9.11.07-08 | 009 | C | 109 | 100 | 9 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 49-48-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 09:30-12:00 | 29.3.3** | 030 | C | 117 | 105 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 70-69-1 37-36-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 9.06.05-06 | 009 | C | 120 | 110 | 10 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 58-54-4 57-54-3 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P13 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 84 | 79 | 5 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 37-37-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 15:30-18:00 | 9.06.05-06 | 009 | C | 80 | 70 | 10 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 35-35-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 9.12.05-06** | 009 | C | 101 | 75 | 26 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-35-10 45-31-14 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 10.31 | 010 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-28-7 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 31.07.06** | 042 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-28-7 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 27.04.06** | 029 | C | 67 | 63 | 4 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 27.04.13** | 029 | C | 55 | 36 | 19 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-33-12 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 9.13.05-06** | 009 | C | 56 | 55 | 1 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 16:20-18:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 120 | 112 | 8 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 55-53-2 55-51-4 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 14.37 | 014 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-23-12 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K1 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 326 | 003 | C | 56 | 41 | 15 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 48-47-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|