| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 112 | 102 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 51-51-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 116 | 109 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 53-51-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 9.06.11** | 009 | C | 100 | 90 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 46-38-8 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 31.06.06** | 042 | C | 117 | 116 | 1 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 54-53-1 53-52-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 15:30-18:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 120 | 113 | 7 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 68-68-0 46-45-1 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 9.12.07-08** | 009 | C | 120 | 114 | 6 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 58-55-3 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:30 | 9.07.07-08** | 009 | C | 122 | 119 | 3 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 41-40-1 41-40-1 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 116 | 102 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-50-3 53-51-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 106 | 104 | 2 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 48-46-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 103 | 91 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 53-52-1 40-38-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 9.06.05-06 | 009 | C | 120 | 114 | 6 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 60-57-3 60-57-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 31.04.06 | 042 | C | 112 | 97 | 15 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 51-48-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 9.11.07-08 | 009 | C | 118 | 105 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-47-4 57-56-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 9.06.07-08 | 009 | C | 108 | 100 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 49-49-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | อังคาร | 09:30-12:00 | 29.3.3** | 030 | C | 116 | 101 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-50-3 53-51-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 09:30-12:00 | 9.06.07-08 | 009 | C | 120 | 117 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 59-58-1 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 80 | 72 | 8 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 40-37-3 40-35-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 9.11.05-06 | 009 | C | 120 | 113 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 57-56-1 57-55-2 6-2-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 106 | 98 | 8 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 48-47-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | ศุกร์ | 09:30-12:00 | 31.05.02 | 042 | C | 90 | 88 | 2 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-45-0 45-43-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 9.09.07-08** | 009 | C | 105 | 93 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 48-45-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | คห.3** | 002 | C | 60 | 50 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | คห.4** | 002 | C | 50 | 24 | 26 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-22-18 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:30-18:00 | 9.06.05-06 | 009 | C | 56 | 40 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-40-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | ก.3.23 | 007 | C | 47 | 31 | 16 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-31-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 31.07.06** | 042 | C | 57 | 45 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | ก.3.23 | 007 | C | 55 | 34 | 21 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-34-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 16:20-18:50 | 12.33 | 012 | C | 50 | 27 | 23 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-27-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 20.1 | 020 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-43-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 9.13.10** | 009 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-45-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | ดนตรี 1 | 003 | C | 60 | 36 | 24 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 50-36-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | ดนตรี 2 | 003 | C | 60 | 44 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 50-44-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 12.32 | 012 | C | 60 | 37 | 23 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 50-36-14 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 9.06.07-08 | 009 | C | 56 | 41 | 15 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-40-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | ดนตรี 2 | 003 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | ก.3.22 | 007 | C | 55 | 31 | 24 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-31-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|