| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 31.04.07 | 042 | C | 120 | 110 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 59-59-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:30 | 9.09.07-08** | 009 | C | 117 | 101 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-50-4 53-51-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 9.12.05-06** | 009 | C | 116 | 102 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 53-51-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 9.13.07-08** | 009 | C | 114 | 99 | 15 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 58-55-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 17.37 | 017 | C | 104 | 86 | 18 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-51-3 40-35-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 96 | 83 | 13 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 41-40-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 9.10.07-08 | 009 | C | 98 | 84 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 9.13.07-08** | 009 | C | 113 | 104 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 54-54-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 9.12.07-08** | 009 | C | 110 | 98 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 59-56-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 9.12.07-08** | 009 | C | 121 | 118 | 3 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 53-50-3 68-68-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 112 | 95 | 17 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-45-3 54-49-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 111 | 93 | 18 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 53-45-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 9.11.07-08 | 009 | C | 117 | 104 | 13 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 59-58-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 09:30-12:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 120 | 113 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 57-56-1 60-57-3 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 9.13.05-06** | 009 | C | 120 | 110 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 60-57-3 9-2-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 9.10.05-06 | 009 | C | 119 | 103 | 16 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 58-54-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 9.10.07-08 | 009 | C | 119 | 104 | 15 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-48-3 58-56-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 31.06.06** | 042 | C | 110 | 97 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-47-4 49-49-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 15:30-18:00 | 31.07.06** | 042 | C | 121 | 109 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 52-50-2 59-59-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:30 | 9.12.05-06** | 009 | C | 109 | 89 | 20 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 46-38-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 116 | 102 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 53-52-1 53-50-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 08:40-11:10 | 31.05.03 | 042 | C | 90 | 77 | 13 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 40-38-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 31.04.07 | 042 | C | 122 | 109 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-58-1 53-51-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 9.06.07-08 | 009 | C | 114 | 103 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 57-56-1 47-46-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | ศุกร์ | 13:00-15:30 | 9.13.05-06** | 009 | C | 113 | 100 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 57-55-2 46-45-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 31.06.04** | 042 | C | 93 | 93 | 0 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 48-48-0 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | คห.4** | 002 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 17.34 | 017 | C | 50 | 21 | 29 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-21-19 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 546 | 005 | C | 56 | 40 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-40-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 16:20-18:50 | 31.05.06** | 042 | C | 47 | 31 | 16 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-31-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 31.07.06** | 042 | C | 57 | 44 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 9.10.07-08 | 009 | C | 55 | 36 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-35-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 17.34 | 017 | C | 55 | 34 | 21 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-34-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 13.23** | 013 | C | 50 | 28 | 22 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-27-13 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 55 | 32 | 23 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-31-14 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 9.12.07-08** | 009 | C | 55 | 30 | 25 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-30-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 9.10.07-08 | 009 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-43-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 13:00-15:30 | 18.304 | 018 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-45-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 18.305 | 018 | C | 60 | 36 | 24 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 50-36-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 31.07.06** | 042 | C | 60 | 41 | 19 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประภัสสร ชโลธร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 50-41-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 31.07.02** | 042 | C | 60 | 36 | 24 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 50-35-15 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | เสาร์ | 15:30-18:00 | 13.37** | 013 | C | 56 | 39 | 17 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกัญจนี ศรีโสภา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-39-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 12.33 | 012 | C | 55 | 40 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-40-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | เสาร์ | 16:20-18:50 | 27.04.13** | 029 | C | 55 | 31 | 24 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-31-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|