| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 09:30-12:00 | 31.04.06 | 042 | C | 76 | 67 | 9 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-16-0 7-7-0 6-6-0 37-37-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 9.06.05-06 | 009 | C | 121 | 118 | 3 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 70-68-2 51-50-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 09:30-12:00 | 10.21** | 010 | C | 109 | 95 | 14 | X | | |
| | | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 75-72-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 15:30-18:00 | 10.21** | 010 | C | 53 | 48 | 5 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-22-0 21-18-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 31.05.04 | 042 | C | 56 | 43 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-13-0 33-30-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 14:40-17:10 | 10.21** | 010 | C | 106 | 93 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุนทร บุญตา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-22-1 3-3-0 70-68-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:00-15:30 | 9.11.07-08 | 009 | C | 120 | 114 | 6 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 58-57-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 13:00-15:30 | 9.11.05-06 | 009 | C | 120 | 108 | 12 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-55-3 58-53-5 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 08:40-11:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 88 | 74 | 14 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-26-3 12-12-0 37-36-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 9.11.07-08 | 009 | C | 107 | 96 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 71-70-1 26-25-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 13:00-15:30 | 10.21** | 010 | C | 126 | 113 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 70-70-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 15:30-18:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 109 | 96 | 13 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุนทร บุญตา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 49-48-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 120 | 108 | 12 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 58-54-4 57-54-3 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P13 | | พุธ | 13:00-15:30 | 10.31 | 010 | C | 81 | 80 | 1 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 35-35-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 12.14 | 012 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 10.33 | 010 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-32-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 15:30-18:00 | 31.07.05** | 042 | C | 45 | 28 | 17 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-28-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:00-15:30 | 31.07.05** | 042 | C | 39 | 30 | 9 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-28-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:30-18:00 | 10.31 | 010 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|