| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 31.06.03** | 042 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บุญจันทร์ สีสันต์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 70 | 68 | 2 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 68-68-0 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 9.06.09** | 009 | C | 69 | 59 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วาสนา กังวาลเลิศ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.06.05** | 042 | C | 68 | 55 | 13 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บุญจันทร์ สีสันต์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-55-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.07.02** | 042 | C | 69 | 59 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บุญจันทร์ สีสันต์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 59-58-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.07.03** | 042 | C | 69 | 57 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-55-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 13:00-16:20 | 17.37 | 017 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วาสนา กังวาลเลิศ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 13:00-16:20 | 9.10.12 | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วาสนา กังวาลเลิศ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.07.05** | 042 | C | 70 | 57 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 60-57-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 31.07.05** | 042 | C | 70 | 57 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 60-57-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 14:40-18:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 68 | 56 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บุญจันทร์ สีสันต์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-56-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 13:00-16:20 | 9.06.07-08 | 009 | C | 68 | 54 | 14 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บุญจันทร์ สีสันต์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-54-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 59 | 59 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 59-59-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 13:00-16:20 | 31.07.05** | 042 | C | 69 | 58 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 59-58-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บุญจันทร์ สีสันต์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | คห.3** | 002 | C | 60 | 59 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:00-16:20 | 31.05.06** | 042 | C | 47 | 37 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-32-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:30-18:50 | 17.34 | 017 | C | 45 | 42 | 3 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.12.05-06** | 009 | C | 60 | 50 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-46-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 9.14.10** | 009 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 18.305 | 018 | C | 60 | 43 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 50-42-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 16:20-19:40 | 9.06.07-08 | 009 | C | 60 | 48 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 16:20-19:40 | 31.07.03** | 042 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 50-44-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 10.37 | 010 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บุญจันทร์ สีสันต์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|