| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 17.38 | 017 | C | 80 | 69 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 41-37-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 31.05.04 | 042 | C | 67 | 52 | 15 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-42-15 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.11.11 | 009 | C | 54 | 51 | 3 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-41-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 13:40-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 56 | 50 | 6 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.03.02 | 042 | C | 60 | 55 | 5 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P6 | | พุธ | 07:50-10:20 | 17.37 | 017 | C | 59 | 47 | 12 | X | | |
| | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 27.05.08** | 029 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 25-25-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.04.05 | 042 | C | 37 | 27 | 10 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 18.305 | 018 | C | 35 | 23 | 12 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 17-12-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 19 | 9 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 23-17-6 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.12.09** | 009 | C | 31 | 18 | 13 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 21-17-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K5 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.13.11** | 009 | C | 46 | 25 | 21 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-24-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 08:40-11:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 3-2-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 31.05.05 | 042 | C | 44 | 31 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 10.33 | 010 | C | 48 | 32 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 10.33 | 010 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 30 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิกานดา ชัยรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 39-29-10 6-1-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|