| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 24.420 | 024 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอภิวัฒน์ สัตย์ซ้ำ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 09:30-12:00 | 24.420 | 024 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอภิวัฒน์ สัตย์ซ้ำ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.420 | 024 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเทียมหทัย ชูพันธ์ (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 24.421** | 024 | C | 50 | 42 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอาภากร พูลโพธิ์กลาง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-42-6 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 24.420 | 024 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | นายอภิวัฒน์ สัตย์ซ้ำ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.420 | 024 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอภิวัฒน์ สัตย์ซ้ำ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 24.425 | 024 | C | 50 | 45 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวขนิษฐา สุขเลิศ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 24.425 | 024 | C | 50 | 46 | 4 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวขนิษฐา สุขเลิศ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 24.425 | 024 | C | 50 | 42 | 8 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวขนิษฐา สุขเลิศ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 24.425 | 024 | C | 50 | 44 | 6 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวขนิษฐา สุขเลิศ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 24.425 | 024 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอาภากร พูลโพธิ์กลาง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 24.425 | 024 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอาภากร พูลโพธิ์กลาง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 24.420 | 024 | C | 47 | 47 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวเทียมหทัย ชูพันธ์ (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 47-47-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 24.421** | 024 | C | 50 | 41 | 9 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเทียมหทัย ชูพันธ์ (วิทยากร) |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P10 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 24.421** | 024 | C | 50 | 48 | 2 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวอาภากร พูลโพธิ์กลาง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 24.421** | 024 | C | 50 | 49 | 1 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวกุลธิดา ดวงศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 50-49-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 24.421** | 024 | C | 50 | 48 | 2 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกุลธิดา ดวงศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.421** | 024 | C | 50 | 36 | 14 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกุลธิดา ดวงศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-36-7 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.421** | 024 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกุลธิดา ดวงศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 11.34** | 011 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธีระ ธรรมวงศา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|