| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 32.03.07** | 044 | C | 56 | 55 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 56-55-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลาวัลย์ ศิริศรีมังกร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-51-1 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 27.04.09** | 029 | C | 48 | 48 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุชาวดี โหมกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 48-48-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 17.37 | 017 | C | 61 | 50 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิภากร ลิมสุธากุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.05.06** | 042 | C | 140 | 131 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 43-43-0 43-43-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 31.06.06** | 042 | C | 118 | 100 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.พัฒนพงษ์ จำรัสประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-51-3 54-49-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | ดนตรี 1 | 041 | C | 50 | 44 | 6 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประสิทธิ์ อินทศร |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-44-0 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 61 | 59 | 2 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | นางวิลาวัลย์ วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 61-59-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 26.51** | 027 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 10.21** | 010 | C | 130 | 120 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 43-43-0 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 11.46** | 011 | C | 66 | 56 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.06.06** | 042 | C | 108 | 97 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.พัฒนพงษ์ จำรัสประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 28-28-0 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 32.05.06** | 044 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 17.43 | 017 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | ศาลาพิธี | 015 | C | 65 | 61 | 4 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ฤทธี เทพไทอำนวย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 17.38 | 017 | C | 57 | 46 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 32.03.08** | 044 | C | 47 | 47 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 47-47-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | เรียนยิม2 | 015 | C | 57 | 56 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | นายมงคล ทะมังกลาง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 57-56-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 26.51** | 027 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโจม มั่นพลศรี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 17.43 | 017 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.05.06** | 044 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 11.46** | 011 | C | 71 | 61 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 32-32-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 18.304 | 018 | C | 36 | 25 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท ผศ.ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 17.34 | 017 | C | 45 | 43 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:50-17:00 | 32.06.08 | 044 | C | 38 | 26 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-26-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 16:10-20:20 | 17.26 | 017 | C | 53 | 39 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายพิณ อัครปัทมานนท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-39-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 17:00-21:10 | 17.38 | 017 | C | 47 | 35 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-17:50 | 9.13.09** | 009 | C | 46 | 32 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:40-17:50 | 17.34 | 017 | C | 37 | 28 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 27-27-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|