| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 22.3.1AB** | 022 | C | 73 | 63 | 10 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 26-26-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 22.2.2AB** | 022 | C | 73 | 59 | 14 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , การจัดการทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 39-31-8 24-24-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 13.22** | 013 | C | 51 | 42 | 9 | X | | |
| | | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การตลาด ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 21-20-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 22.8 | 022 | C | 155 | 137 | 18 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , การบัญชี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 43-42-1 41-37-4 27-24-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 22.3.2AB** | 022 | C | 70 | 60 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 26-25-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 22.1.4 | 022 | C | 71 | 50 | 21 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 30-21-9 31-28-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 13:40-16:10 | 13.31** | 013 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-52-0 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 103 | 94 | 9 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 46-43-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 13.31** | 013 | C | 65 | 52 | 13 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 32-31-1 26-20-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P10 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 13.35** | 013 | C | 56 | 53 | 3 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 56-53-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 22.2.2AB** | 022 | C | 71 | 33 | 38 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนพดล เพิ่มสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-7-24 30-21-9 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 22.2.2AB** | 022 | C | 71 | 60 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนพดล เพิ่มสมบูรณ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 28-22-6 33-27-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 13.33** | 013 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 13.36** | 013 | C | 46 | 19 | 27 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-17-19 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 13.23** | 013 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 30-21-9 20-18-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 13.22** | 013 | C | 36 | 0 | 36 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 13.23** | 013 | C | 38 | 22 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-10-16 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 22.3.3 | 022 | C | 40 | 7 | 33 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 30-6-24 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K7 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 326 | 003 | C | 36 | 23 | 13 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | นายสุรัตน์ หงษ์ไทย |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 36-25-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|