| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 6-1-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 47 | 44 | 3 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 47-44-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.09.07-08** | 009 | C | 72 | 60 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 62-60-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 09:30-12:50 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 9.13.12** | 009 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 18.304 | 018 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 31.04.07 | 042 | C | 49 | 36 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 69 | 59 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 17.38 | 017 | C | 49 | 40 | 9 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 17.43 | 017 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 16:10-19:30 | 9.10.10 | 009 | C | 46 | 37 | 9 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 09:30-12:50 | 24.106 | 024 | C | 37 | 26 | 11 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 17.43 | 017 | C | 42 | 20 | 22 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-18-14 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 9.11.09 | 009 | C | 44 | 38 | 6 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-28-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 60 | 43 | 17 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-41-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 24.414 | 024 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|