| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.03 | 042 | C | 70 | 65 | 5 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 11-7-4 45-43-2 14-14-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 70 | 63 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-53-0 17-10-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 15:20-17:50 | 31.03.04 | 042 | C | 70 | 54 | 16 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-46-8 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.05.04 | 042 | C | 76 | 71 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 54-49-5 10-10-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.06.04** | 042 | C | 35 | 18 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-11-14 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.06.08 | 044 | C | 35 | 8 | 27 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-5-20 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.03.02 | 042 | C | 39 | 3 | 36 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K4 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 51 | 36 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-36-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.04.02/1 | 042 | C | 48 | 34 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.13.12** | 009 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-28-7 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.03.06 | 042 | C | 37 | 25 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|