| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 10.34 | 010 | C | 31 | 23 | 8 | X | | |
| | | ภูมิสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สกุลรัตน์ อ่อนสันเทียะ นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-21-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 ภูมิสารสนเทศ [481211052] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 |
|
| P2 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 21 | 7 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ นางสุธาสินี หาญชนะ ผศ.ดร.อรนุช อินตา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-20-7 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [431211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.05 |
|
| P3 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 31.07.05** | 042 | C | 28 | 22 | 6 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประสิทธิ์ อินทศร นางวิลาวัลย์ วัชระเกียรติศักดิ์ ผศ.ดร.สุธิดา วรรธนะปกรณ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-21-1 6-1-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [431211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.05 |
|
| P4 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.07.05** | 042 | C | 28 | 20 | 8 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. เรขา อินทรกำแหง ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล ผศ.ดร.เอกอมร ภัทรกิจพงศ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-20-2 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [481218267] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.03 |
|
| P5 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 22 | 6 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโจม มั่นพลศรี ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล ผศ. เรขา อินทรกำแหง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-21-0 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [481218267] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.03 |
|
| P6 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 11.42 | 011 | C | 36 | 29 | 7 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวิลาวัลย์ วัชระเกียรติศักดิ์ นายประสิทธิ์ อินทศร นายตะวัน ตะวันทัศไนย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 26-24-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [431211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.05.02 |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P7 | | พุธ | 17:00-19:30 | 9.10.09 | 009 | C | 34 | 22 | 12 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 17:00-19:30 | 9.10.09 | 009 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสมนึก วรรณแสง นายสมนึก วรรณแสง ดร. ชุมพล ชะนะมา ดร. ชุมพล ชะนะมา ผศ. ทองไมย์ เทพราม ผศ. ทองไมย์ เทพราม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [481718267] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.04 |
|
| P8 | | ศุกร์ | 16:10-18:40 | 31.04.02/1 | 042 | C | 35 | 25 | 10 | X | | |
| | | จันทร์ | 17:00-19:30 | 9.14.10** | 009 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ทองไมย์ เทพราม นายสมนึก วรรณแสง ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา ผศ. ทองไมย์ เทพราม ผศ. นัยน์ปพร ชุติภาดา นายสมนึก วรรณแสง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-25-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [481718267] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.04 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P9 | | ศุกร์ | 16:10-18:40 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง ผศ. เรขา อินทรกำแหง รศ. พีนาลิน สาริยา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.02** |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.11.09 | 009 | C | 55 | 53 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. นุสรา ทองคลองไทร ผศ.ดร.วรพจน์ มานะสมปอง ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-52-1 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 8 ต.ค. 2556 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.03** |
|