| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.10.11 | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-12-10 21-20-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:00-14:30 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 20 | 35 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 18-6-12 20-3-17 14-8-6 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.มีชัย สายอร่าม |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-37-10 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 27.04.15** | 029 | C | 46 | 43 | 3 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.มีชัย สายอร่าม |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 46-43-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P5 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.06.06** | 044 | C | 60 | 50 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 9-1-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 12.35 | 012 | C | 65 | 58 | 7 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.มีชัย สายอร่าม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 11:10-13:40 | 9.12.05-06** | 009 | C | 57 | 45 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 12.36 | 012 | C | 57 | 56 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.มีชัย สายอร่าม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 57-56-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 9.12.11** | 009 | C | 53 | 44 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 31.04.05 | 042 | C | 58 | 46 | 12 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 21-16-5 27-26-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | เสาร์ | 11:10-13:40 | 31.05.03 | 042 | C | 48 | 33 | 15 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-14-4 20-19-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.06.05** | 042 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 24.414 | 024 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 31.04.05 | 042 | C | 46 | 33 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 31.03.02 | 042 | C | 60 | 44 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 56-42-14 4-2-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|