| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 13.33** | 013 | C | 44 | 31 | 13 | X | | |
| | | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.กนก บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 22.5.5** | 022 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 09:30-12:50 | 22.5.6 | 022 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-29-3 8-3-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 22.3.2AB** | 022 | C | 63 | 51 | 12 | X | | |
| | | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สิราวิชญ์ กีรติอุไร |
| | | สำรองให้: | การบริหารทรัพยากรมนุษย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 22.1.4 | 022 | C | 53 | 48 | 5 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ณัฏฐินี ทองดี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 24-21-3 28-26-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 22.5.4** | 022 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 8-4-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 22.5.2** | 022 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 28-23-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 13.26 (คี่) | 013 | C | 26 | 20 | 6 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-12-4 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | ก.3.23 | 007 | C | 27 | 9 | 18 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 17-6-11 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 12.32 | 012 | C | 24 | 11 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 14-8-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 16:10-19:30 | 13.33** | 013 | C | 21 | 16 | 5 | X | | |
| | | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.กนก บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 11-8-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 12.44 | 012 | C | 50 | 33 | 17 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นลินฉัตร์ ศรุตสิริธิปนรา |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-22-8 18-9-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K6 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 13.36** | 013 | C | 42 | 21 | 21 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-20-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 13.36** | 013 | C | 44 | 28 | 16 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-23-11 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 13.36** | 013 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ทวี วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K9 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 326 | 003 | C | 36 | 22 | 14 | X | | |
| | | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วิภาวี พูลทวี |
| | | สำรองให้: | การจัดการทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 36-22-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|