| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 15:20-18:40 | 9.11.12 | 009 | C | 56 | 36 | 20 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 56-36-20 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:00-15:20 | 12.34 | 012 | C | 54 | 49 | 5 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-39-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 08:40-12:00 | 32.07.02 | 044 | C | 46 | 41 | 5 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , | 46-41-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 08:40-12:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 60 | 53 | 7 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 50-45-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 32.07.01** | 044 | C | 31 | 25 | 6 | X | | |
| | | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-20-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 32.07.02 | 044 | C | 43 | 41 | 2 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 22-20-2 21-21-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P7 | | พุธ | 15:20-18:40 | 9.11.09 | 009 | C | 70 | 40 | 30 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-21-31 18-17-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 32.07.02 | 044 | C | 48 | 19 | 29 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 48-19-29 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 31.06.05** | 042 | C | 60 | 48 | 12 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-38-6 15-10-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 32.03.06** | 044 | C | 61 | 60 | 1 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช ผศ.สมยศ บ่อน้อย ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 61-60-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 32.07.02 | 044 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ นายธัชวัสส์ ตั้งตรงขันติ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 32.07.01** | 044 | C | 43 | 43 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ภาคภูมิ พิลึก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 43-43-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 32.07.02 | 044 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 32.07.01** | 044 | C | 31 | 25 | 6 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมยศ บ่อน้อย ดร.สิริกาญจน์ สันติเสวี นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-18-3 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|