| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.03.04** | 044 | C | 57 | 56 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 56-55-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 31.03.04 | 042 | C | 60 | 51 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลาวัลย์ ศิริศรีมังกร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-50-2 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 13:40-17:50 | 31.03.04 | 042 | C | 58 | 46 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุชาวดี โหมกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-45-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 17.26 | 017 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิภากร ลิมสุธากุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 31.06.06** | 042 | C | 140 | 131 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 43-43-0 43-43-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 27.05.09** | 029 | C | 118 | 99 | 19 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายไพโรจน์ ใจเดี่ยว |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-50-4 54-49-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | ดนตรี 1 | 041 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประสิทธิ์ อินทศร |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-38-6 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 9.09.07-08** | 009 | C | 71 | 58 | 13 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวิลาวัลย์ วัชระเกียรติศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 61-58-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 26.43** | 027 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.06.06** | 042 | C | 130 | 117 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 43-42-1 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 24.106 | 024 | C | 36 | 26 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 108 | 97 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.พัฒนพงษ์ จำรัสประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 28-28-0 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 11.46** | 011 | C | 71 | 61 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี ผศ.ดร.ศรีนวล ตันสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 32.05.03** | 044 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 18.305 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-39-3 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | เรียนยิม2 | 015 | C | 60 | 58 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ฤทธี เทพไทอำนวย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , | 58-55-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 17.34 | 017 | C | 46 | 46 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 46-46-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.03.06** | 044 | C | 47 | 47 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 47-47-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.03.02 | 042 | C | 60 | 56 | 4 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-56-2 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 26.43** | 027 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , | 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 18.305 | 018 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.อังคณา ชาติก้อน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.05.03** | 044 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 18.304 | 018 | C | 36 | 25 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 17.34 | 017 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 15:20-19:30 | 32.05.06** | 044 | C | 38 | 25 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-25-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 16:10-20:20 | 17.38 | 017 | C | 51 | 41 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายพิณ อัครปัทมานนท์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 17:00-21:10 | 17.38 | 017 | C | 48 | 36 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 16:10-20:20 | 17.26 | 017 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-30-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:40-17:50 | 17.34 | 017 | C | 37 | 20 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 27-19-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|