| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 9.11.09 | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.26 | 017 | C | 57 | 42 | 15 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-41-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.13.12** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 53 | 48 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-39-3 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 17.34 | 017 | C | 26 | 17 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-15-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 17.34 | 017 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 7-2-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 10.33 | 010 | C | 46 | 38 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 15:20-18:40 | 9.12.05-06** | 009 | C | 49 | 33 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 39-32-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|