| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.10.09 | 009 | C | 54 | 45 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 9.10.10 | 009 | C | 52 | 40 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 9.12.10** | 009 | C | 53 | 49 | 4 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.10.05-06 | 009 | C | 52 | 38 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 15:20-18:40 | 9.11.07-08 | 009 | C | 53 | 46 | 7 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 72 | 60 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 62-60-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 61 | 50 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 9.13.09** | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 27-26-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.11.09 | 009 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.11.10 | 009 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.06.02** | 042 | C | 43 | 32 | 11 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.12.12** | 009 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 27.03.05** | 029 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 45 | 43 | 2 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 15:20-18:40 | 31.04.07 | 042 | C | 69 | 59 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 24.106 | 024 | C | 42 | 12 | 30 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-11-21 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 15:20-18:40 | 24.104 | 024 | C | 35 | 29 | 6 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-28-6 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 16:10-19:30 | 31.04.02/1 | 042 | C | 60 | 45 | 15 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-40-10 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 15:20-18:40 | 18.307 | 018 | C | 44 | 30 | 14 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 24.104 | 024 | C | 35 | 27 | 8 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|