| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-16:10 | 10.33 | 010 | C | 55 | 30 | 25 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-29-23 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.10 | 009 | C | 55 | 32 | 23 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-25-23 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 54 | 29 | 25 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-27-17 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 11.46** | 011 | C | 64 | 42 | 22 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-35-19 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.03.06 | 042 | C | 54 | 46 | 8 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 29.3.3** | 030 | C | 71 | 55 | 16 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 61-53-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 43 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 6-5-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.07-08 | 009 | C | 72 | 61 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 28-28-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 32.06.06** | 044 | C | 60 | 54 | 6 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-49-5 6-5-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 31.03.02 | 042 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 50 | 41 | 9 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , | 36-36-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 10.34 | 010 | C | 53 | 53 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.06.03** | 042 | C | 49 | 26 | 23 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-26-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|