| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P19 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปลี่ยนรหัสจาก106233-55 จาก 2 เป็น 3 นก. |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 110 | 100 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 55-53-2 47-46-1 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 87 | 72 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 15-15-0 36-32-4 26-25-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 31.07.06** | 042 | C | 129 | 119 | 10 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 21-21-0 34-33-1 28-25-3 36-36-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 27.05.09** | 029 | C | 103 | 90 | 13 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 61-60-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.05.02 | 042 | C | 66 | 54 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-25-2 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.04.07 | 042 | C | 125 | 117 | 8 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-32-3 40-36-4 40-39-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 10.21** | 010 | C | 130 | 123 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 60-57-3 60-56-4 15-10-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | ตะโกราย | 028 | C | 106 | 101 | 5 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 ,อาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่3 , | 56-56-0 50-45-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | ตะโกราย | 028 | C | 90 | 71 | 19 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่4 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิกุล ภูมิโคกรักษ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 5 ขึ้นไป รุ่น 521 หมู่4 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-39-15 32-31-1 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 105 | 87 | 18 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 56-46-10 39-35-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 27.05.09** | 029 | C | 118 | 100 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-43-11 54-49-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 96 | 84 | 12 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 39-38-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 31.07.06** | 042 | C | 132 | 119 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 63-60-3 59-59-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 29.3.3** | 030 | C | 90 | 83 | 7 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 41-40-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 27.04.12** | 029 | C | 81 | 71 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | ตะโกราย | 028 | C | 76 | 53 | 23 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 33-22-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 29.3.3** | 030 | C | 91 | 79 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 18.304 | 018 | C | 39 | 35 | 4 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 17.26 | 017 | C | 38 | 21 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-21-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|