| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 24.104 | 024 | C | 35 | 26 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 10.33 | 010 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K5 | | ไม่มีข้อมูล | 7 | 7 | 0 | X | | |
| | | ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 1-1-0 1-1-0 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปลี่ยนรหัสวิชา จาก 106233-55 ; 2 นก. |
|
| K6 | | ไม่มีข้อมูล | 1 | 1 | 0 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปลี่ยนรหัสวิชา จาก 106233-55 ; 2 นก. |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 3-2-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.304 | 018 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 7-2-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 14:30-17:50 | 9.12.09** | 009 | C | 46 | 40 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.12.11** | 009 | C | 60 | 38 | 22 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 39-30-9 20-8-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|