| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 11:10-13:40 | 9.10.10 | 009 | C | 54 | 52 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 10.21** | 010 | C | 71 | 61 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 26-25-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-15:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 72 | 61 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สมพงษ์ สิงหะพล |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 28-28-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.10.09 | 009 | C | 53 | 48 | 5 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 18.302 | 018 | C | 85 | 75 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 18.302 | 018 | C | 53 | 45 | 8 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 18.401 | 018 | C | 47 | 44 | 3 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 47-44-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 72 | 62 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 62-60-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 18.302 | 018 | C | 81 | 77 | 4 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สมพงษ์ สิงหะพล |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 36-34-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 18.302 | 018 | C | 81 | 29 | 52 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-28-7 36-0-36 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 18.302 | 018 | C | 75 | 70 | 5 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 32-30-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 18.307 | 018 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สมพงษ์ สิงหะพล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 18.401 | 018 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 12:50-15:20 | 18.304 | 018 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 6-2-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 69 | 69 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 18.304 | 018 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 531 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-23-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 18.305 | 018 | C | 45 | 29 | 16 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-27-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 17.37 | 017 | C | 66 | 52 | 14 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 56-50-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|